รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 07 มีนาคม 2565

เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
หนองบัวลำภู  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:07
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:14
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:21
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:28
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ฉะเชิงเทรา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:42
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:49
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:56
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:03
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 11
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 12
หนองบัวลำภู  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:17
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
ร้อยเอ็ด  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:24
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:31
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:38
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
ฉะเชิงเทรา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
10:45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 17
หนองบัวลำภู  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:52
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:59
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:06
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 20
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:13
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 21
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 23
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:34
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 22
นครปฐม 2  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:41
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:41
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11:48
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:55
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:02
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 28
นครปฐม 2  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
12:09
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
12:16
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
12:23
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  จันทบุรี 2
 รอบแรก
12:30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 32
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
12:37
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:44
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 34
นครปฐม 2  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
12:50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:57
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 36
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:04
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 37
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:11
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 38
สมุทรสาคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:18
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  นครปฐม 2
 รอบแรก
13:32
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   คู่ที่ 41
จันทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:39
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย   คู่ที่ 42
ฉะเชิงเทรา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:46
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:53
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:15
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:17
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบแรก
14:22
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:29
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
14:36
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
อุดรธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
14:43
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:04
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
15:11
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ฉะเชิงเทรา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
15:18
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:32
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:39
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
15:46
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:53
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
หนองบัวลำภู  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16:07
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
16:14
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
อุดรธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:17
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:28
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
รวม เจ็ตสกี  63 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
นครพนม  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
12:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
ตาก  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  ตาก
 รอบแรก
15:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 15
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
แม่ฮ่องสอน  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:00
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
10:40
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 3
ตาก  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:20
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:10
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
ปัญจกีฬา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ปัญจกีฬา  2 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กาฬสินธุ์  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
10.20
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปันจักลีลา บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง 
ฉะเชิงเทรา  vs  แม่ฮ่องสอน
รอบชิงชนะเลิศ
11:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
แม่ฮ่องสอน  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
14.30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
14.50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
14.50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบคัดเลือก
15.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
15.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
15.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
แม่ฮ่องสอน  vs  นครราชสีมา
 รอบคัดเลือก
15.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
15.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ปันจักสีลัต  12 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
10.17
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 30
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
10.36
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 31
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10.43
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10.52
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบคัดเลือก
10:03
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 2
แพร่  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
10:07
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
10:07
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 26
พังงา  vs  ชลบุรี
 รอบตัดเชือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 3
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
10:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 27
อำนาจเจริญ  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
10:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
10:21
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 7
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:21
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 25
เพชรบูรณ์  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
10:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 28
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 5
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
10:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 9
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
10:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 29
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:30
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
10:31
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
10:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 36
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:36
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:49
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 8
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:50
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:50
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 33
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:57
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 9
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 13
อำนาจเจริญ  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 14
เพชรบูรณ์  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  พังงา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:11
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 22
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:13
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 11
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:17
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 12
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 24
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบ RE
11:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 37
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
11:27
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 27
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
11:31
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:33
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 15
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:41
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:41
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:48
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 40
อุดรธานี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:48
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 22
ตรัง  vs  แพร่
 รอบ RE
11:50
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
11:55
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 41
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:55
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 24
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
12:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 42
เพชรบูรณ์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
12:02
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 43
พัทลุง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
12:09
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 44
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:16
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 45
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
12:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 53
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 57
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 48
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
14:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 58
แพร่  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ RE
14:07
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 59
อำนาจเจริญ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
14:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 50
ยโสธร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
14:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 60
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบ RE
14:21
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 52
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
14:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 61
อุดรธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
14:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 54
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
14:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 56
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
14:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 62
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
15.15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:42
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:48
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:58
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 17
แพร่  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:01
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 18
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:02
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
17:09
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
17:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 91
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
17:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 93
ปทุมธานี  vs  แพร่
 รอบ RE
18:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 92
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 90
อำนาจเจริญ  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยปล้ำ  91 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 29
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 30
ยะลา  vs  พะเยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 31
บึงกาฬ  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 33
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 34
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 35
อำนาจเจริญ  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 36
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 37
ยโสธร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 40
ร้อยเอ็ด  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 41
สมุทรสาคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 42
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 43
แม่ฮ่องสอน  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 44
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  16 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 11
ตรัง  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 15
ตรัง  vs  เลย
 รอบสอง
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  แพร่
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
พัทลุง  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
กาฬสินธุ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 19
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 20
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 25
มหาสารคาม  vs  ราชบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 26
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
แพร่  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
กาฬสินธุ์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 30
นครปฐม  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
รวม ยูโด  31 รายการ  
 
โรลเลอร์สกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
 รอบคัดเลือก
09:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
 รอบคัดเลือก
09:30
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 1
 รอบ 8 ทีม
10:30
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 2
 รอบ 8 ทีม
10:30
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 3
 รอบ 8 ทีม
10:30
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 4
 รอบ 8 ทีม
10:30
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 1
 รอบ 8 ทีม
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 2
 รอบ 8 ทีม
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 3
 รอบ 8 ทีม
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 4
 รอบ 8 ทีม
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
 รอบชิงที่ 3
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
ทีมผลัด Sprint หญิง 2 คน 2x500m ระยะทางรวม 1,000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร 
 รอบชิงที่ 3
13:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
ทีมผลัด Sprint ชาย 2 คน 2x500m ระยะทางรวม 1,000 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
รวม โรลเลอร์สกี  20 รายการ  
 
ลอนโบวลส์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 70
กาญจนบุรี  vs  สมุทรสาคร
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 71
กำแพงเพชร  vs  อุดรธานี
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 72
นครสวรรค์  vs  ปราจีนบุรี
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 73
ปทุมธานี  vs  สตูล
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 74
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 75
สงขลา  vs  สระบุรี
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 76
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 78
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 ครั้งที่2
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 79
กาญจนบุรี  vs  อุดรธานี
 ครั้งที่2
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 80
ปทุมธานี  vs  ปราจีนบุรี
 ครั้งที่2
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 81
นครสวรรค์  vs  สตูล
 ครั้งที่2
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 82
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 ครั้งที่2
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 83
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 ครั้งที่2
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 ครั้งที่2
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 85
กาญจนบุรี  vs  กำแพงเพชร
 ครั้งที่3
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 86
สมุทรสาคร  vs  อุดรธานี
 ครั้งที่3
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 87
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 ครั้งที่3
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 88
ปราจีนบุรี  vs  สตูล
 ครั้งที่3
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 89
นนทบุรี  vs  สงขลา
 ครั้งที่3
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 90
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 ครั้งที่3
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 91
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 ครั้งที่3
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 92
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 93
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 94
ปราจีนบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 95
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 96
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 97
นนทบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 98
กาญจนบุรี  vs  ปราจีนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ลอนโบวลส์  28 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กาฬสินธุ์  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  สิงห์บุรี
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 5
มุกดาหาร  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 1
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 2
13.00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 2
13.00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 กระดานที่ 2
13.00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 2
13.00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สิงห์บุรี
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  มุกดาหาร
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 2
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 3
16.30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 3
16.30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  มุกดาหาร
 กระดานที่ 3
16:30
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม หมากล้อม  40 รายการ  
 
อีสปอร์ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  กาญจนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 3
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   สาย A  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   สาย A  คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 8
นครพนม  vs  กาญจนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 12
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 13
นครพนม  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 17
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 20
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   สาย A  คู่ที่ 21
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   สาย A  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   สาย A  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   สาย A  คู่ที่ 5
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   สาย A  คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 1
นครพนม  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 8
นครพนม  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย A  คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย B  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย B  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย B  คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย B  คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  สุรินทร์
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   สาย B  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม อีสปอร์ต  43 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer