รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 มีนาคม 2565

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 1
08:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 1
08:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
รวม กอล์ฟ  2 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
ฉะเชิงเทรา  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski 1500 standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
08:20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:37
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:44
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
มหาสารคาม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:51
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:58
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ฉะเชิงเทรา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:05
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:12
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 8
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:19
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 9
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:26
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 10
หนองบัวลำภู  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:33
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 11
ร้อยเอ็ด  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:47
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:54
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:01
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:08
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:15
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:22
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:29
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:36
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:43
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 21
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 22
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:57
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 23
อำนาจเจริญ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:04
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:11
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
11:18
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 26
จันทบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ 8 ทีม
11:25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
11:32
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
11:39
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 29
จันทบุรี 2  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:46
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 30
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:53
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย   คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  ฉะเชิงเทรา 2
 รอบแรก
13:07
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบแรก
13:14
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
13:21
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:28
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
อุดรธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:42
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:49
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:56
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
หนองบัวลำภู  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:03
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:17
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:24
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
ฉะเชิงเทรา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
14:31
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:38
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:52
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
ฉะเชิงเทรา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
14:59
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
15.13
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:06
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
16:20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง 
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
รวม เจ็ตสกี  57 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
นครพนม  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
ชัยภูมิ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบสอง
14:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
15:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
16:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
นครพนม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เซปักตะกร้อ  21 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
นครพนม  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
พัทลุง  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:40
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย C  คู่ที่ 7
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:20
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย D  คู่ที่ 8
แม่ฮ่องสอน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
12:10
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
10.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
10.40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นราธิวาส  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
10.55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
11.15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
พระนครศรีอยุธยา  vs  นราธิวาส
 รอบคัดเลือก
11.35
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
11.35
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  ยะลา
 รอบคัดเลือก
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นราธิวาส  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
13.30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
13.50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ราชบุรี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
13:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กาฬสินธุ์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
14.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
14.35
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
14.50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ฉะเชิงเทรา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบคัดเลือก
15.20
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
กาฬสินธุ์  vs  ปัตตานี
 รอบคัดเลือก
15.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
15.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
16.25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
กาฬสินธุ์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
16.25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
แม่ฮ่องสอน  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
16.40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ระนอง  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
17.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ปันจักสีลัต  23 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 63
อุตรดิตถ์  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 89
พัทลุง  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบพบกันหมด
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 64
อุบลราชธานี  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
10:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 33
สระแก้ว  vs  สุพรรณบุรี
 รอบพบกันหมด
10:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 90
อำนาจเจริญ  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
10:07
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 98
อำนาจเจริญ  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
10:07
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 65
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 34
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 35
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 91
ตรัง  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
10:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 36
สมุทรสงคราม  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 92
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:21
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 66
แพร่  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
10:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 37
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
10:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 38
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบพบกันหมด
10:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 67
ยโสธร  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
10:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 93
อุดรธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
10:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 39
สมุทรปราการ  vs  สระแก้ว
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 41
อุตรดิตถ์  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 94
หนองบัวลำภู  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:38
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 43
สมุทรสงคราม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 69
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 44
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบพบกันหมด
10:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบพบกันหมด
10:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 98
อำนาจเจริญ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:46
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 46
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:49
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 95
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:50
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 100
ศรีสะเกษ  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:53
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 70
อุบลราชธานี  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
10:54
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 47
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:55
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 102
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:56
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 106
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:59
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 87
นครศรีธรรมราช  vs  ยโสธร
 รอบ RE
11.13
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 71
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 72
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 96
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 49
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 104
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:04
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 97
ชุมพร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 50
บุรีรัมย์  vs  สมุทรสงคราม
 รอบ RE
11:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 51
ยโสธร  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 52
สมุทรสงคราม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 73
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:17
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 99
อำนาจเจริญ  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 54
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
11:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 74
ตรัง  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 108
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 75
สมุทรสงคราม  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:31
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 101
พัทลุง  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 76
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:41
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 77
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:51
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 103
สมุทรสาคร  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:55
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 78
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 79
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:09
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 105
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 80
อุดรธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:17
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 81
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
12:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 107
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
12:27
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 82
นนทบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
12:32
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 83
สมุทรสงคราม  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
12:39
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 109
เพชรบูรณ์  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
12:41
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 84
เพชรบูรณ์  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
12:49
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 110
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
12:51
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 85
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:58
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 111
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 112
นครศรีธรรมราช  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ RE
13:08
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 88
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
13:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 120
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 122
สุโขทัย  vs  อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 124
สมุทรสงคราม  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 116
อำนาจเจริญ  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 118
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 115
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 117
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 126
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 129
อุดรธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบชิงที่ 3
18.31
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 125
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
18:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 55
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 53
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 127
สมุทรสงคราม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
18:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 128
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
18:22
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 119
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
18:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 121
สมุทรสาคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
18:44
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 123
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
19:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยปล้ำ  89 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 45
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 47
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 48
อุบลราชธานี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 49
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 50
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 51
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 52
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 53
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 54
ระนอง  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 55
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 56
สุราษฎร์ธานี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 57
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 58
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 59
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 60
อุทัยธานี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  16 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
น่าน  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 3
แพร่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 5
สกลนคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
สกลนคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
กระบี่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
จันทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  สกลนคร
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 34
สกลนคร  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 35
อำนาจเจริญ  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 36
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 37
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 15
ตรัง  vs  สกลนคร
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 16
ยะลา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 18
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 19
จันทบุรี  vs  ยะลา
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 21
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 23
สกลนคร  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 24
อำนาจเจริญ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 27
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 28
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 29
ลพบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 30
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 33
ลพบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
10:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 38
ตรัง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 39
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 40
มหาสารคาม  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 41
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 42
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 43
ศรีสะเกษ  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 44
ลพบุรี  vs  สกลนคร
 รอบชิงที่ 3
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 45
นครปฐม  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 46
พัทลุง  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 47
ลพบุรี  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
สกลนคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบชิงที่ 3
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
ลพบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบชิงที่ 3
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 52
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 53
ยะลา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบชิงที่ 3
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 54
ยะลา  vs  อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
ตรัง  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 57
มหาสารคาม  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
รวม ยูโด  58 รายการ  
 
โรลเลอร์สกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคล หญิง ระยะทางไม่เกิน 3 กิโลเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล ชาย ระยะทางไม่เกิน 5 กิโลเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
รวม โรลเลอร์สกี  2 รายการ  
 
ลอนโบวลส์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 98
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 99
กำแพงเพชร  vs  สุโขทัย
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 100
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย C  คู่ที่ 101
สตูล  vs  สระบุรี
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย D  คู่ที่ 102
สมุทรสาคร  vs  อุดรธานี
 ครั้งที่1
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 103
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 ครั้งที่1
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 104
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 ครั้งที่1
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 105
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 ครั้งที่1
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 106
นนทบุรี  vs  สงขลา
 ครั้งที่1
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย C  คู่ที่ 107
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 ครั้งที่1
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 108
สตูล  vs  อุดรธานี
 ครั้งที่1
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 109
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 ครั้งที่2
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 110
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 ครั้งที่2
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 111
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 ครั้งที่2
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย C  คู่ที่ 112
กาญจนบุรี  vs  สระบุรี
 ครั้งที่2
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย D  คู่ที่ 113
สงขลา  vs  อุดรธานี
 ครั้งที่2
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 114
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 ครั้งที่2
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 115
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 ครั้งที่2
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 116
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 ครั้งที่2
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 117
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 ครั้งที่2
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย C  คู่ที่ 118
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 ครั้งที่2
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย D  คู่ที่ 119
ปราจีนบุรี  vs  สตูล
 ครั้งที่2
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย C  คู่ที่ 123
กาญจนบุรี  vs  สตูล
 ครั้งที่3
16.00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 120
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 ครั้งที่3
16:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 121
กำแพงเพชร  vs  นครสวรรค์
 ครั้งที่3
16:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 122
ปราจีนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 ครั้งที่3
16:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย D  คู่ที่ 124
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 ครั้งที่3
16:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 125
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 ครั้งที่3
18:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 126
กำแพงเพชร  vs  จันทบุรี
 ครั้งที่3
18:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 127
สงขลา  vs  สระบุรี
 ครั้งที่3
18:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 128
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 ครั้งที่3
18:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   สาย C  คู่ที่ 129
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 ครั้งที่3
18:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ลอนโบวลส์  32 รายการ  
 
ลีลาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแตนดาร์ด Class E (Juvenile) 
 รอบคัดเลือก
11:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class B (Youth) 
 รอบคัดเลือก
11:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class D (Junior I) 
 รอบคัดเลือก
11:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class A (Under 21) 
 รอบคัดเลือก
11:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class C (Junior II) 
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class AA (Adult) 
 รอบคัดเลือก
11:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile) 
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class B (Youth) 
 รอบคัดเลือก
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I) 
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class A (Under 21) 
 รอบคัดเลือก
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II) 
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class AA (Adult) 
 รอบคัดเลือก
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class E 
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class D & C 
 รอบคัดเลือก
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class B, A & AA 
 รอบคัดเลือก
14:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
รวม ลีลาศ  15 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
ลำพูน  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 3
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 3
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 5
มุกดาหาร  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  ลำพูน
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  สิงห์บุรี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  มุกดาหาร
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม หมากล้อม  26 รายการ  
 
อีสปอร์ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย PES2021   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 Play Off
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  สุโขทัย
 Play Off
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  สุรินทร์
 Play Off
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 Play Off
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 Play Off
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  สุรินทร์
 Play Off
10.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 Lower Bracket Final
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021   คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  สุโขทัย
 Lower Bracket Final
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  กาญจนบุรี
 Lower Bracket Final
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย PES2021 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021 
ศรีสะเกษ  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
14.20
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021 
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14.40
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม อีสปอร์ต  12 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer