รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 มีนาคม 2565

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 2
08:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
08:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
08:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
08:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 45 กม.) - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนศรีสะเกษ- วังหิน
Official
ประเภทถนน (ไทม์ไทรอัล 30 กม.) - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนศรีสะเกษ- วังหิน
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
เจ็ตสกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:37
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:44
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
08:51
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:58
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:05
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 7
อุดรธานี  vs  อุดรธานี 2
 รอบแรก
09:12
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:19
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:26
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 10
หนองบัวลำภู  vs  หนองบัวลำภู 2
 รอบแรก
09:33
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 12
สมุทรปราการ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:47
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 13
อุดรธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:54
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
10:01
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบแรก
10:08
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
10:15
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:22
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 18
สมุทรสาคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
10:29
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย A  คู่ที่ 19
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:36
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   สาย B  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
10:43
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   คู่ที่ 21
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   คู่ที่ 22
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:07
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Ski GP   คู่ที่ 23
ฉะเชิงเทรา  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
11:14
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:07
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
13:14
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 4
อำนาจเจริญ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:21
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 5
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:28
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 6
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:42
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 8
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:49
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:56
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
14:03
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย A  คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
14:10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย B  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:17
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย C  คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:24
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย C  คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:38
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย D  คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย C  คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14:52
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย D  คู่ที่ 17
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:59
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย C  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:06
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย D  คู่ที่ 19
ราชบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
15:13
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย C  คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
15:20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   สาย C  คู่ที่ 21
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
15:27
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:34
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:41
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Sport GP   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:48
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
รวม เจ็ตสกี  47 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
พัทลุง  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
นครพนม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ยะลา
 รอบแรก
18:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
แม่ฮ่องสอน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
11:10
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 12
ตาก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:10
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
กาฬสินธุ์  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 คน
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบ 8 คน
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
สมุทรสงคราม  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบ 8 คน
10.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยะลา
 รอบ 8 คน
10.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 8 คน
10.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 คน
10.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
กาฬสินธุ์  vs  ยะลา
 รอบ 8 คน
11.15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
เพชรบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบ 8 คน
11.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
ระนอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 8 คน
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
นราธิวาส  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 คน
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 8 คน
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยะลา
 รอบ 8 คน
12.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบ 8 คน
13.30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
กาฬสินธุ์  vs  สุโขทัย
 รอบ 8 คน
13.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
พัทลุง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ 8 คน
14.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
ชุมพร  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 คน
14.15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
 รอบ 8 คน
14.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
นครสวรรค์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบ 8 คน
15.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 คน
15.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ปันจักสีลัต  19 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 130
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 144
ร้อยเอ็ด  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 56
สมุทรสาคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 57
พัทลุง  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
10:03
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 58
อุดรธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
10:07
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 131
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:08
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 145
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:08
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 59
กำแพงเพชร  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 60
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 132
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:16
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 146
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:16
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 61
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:17
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:21
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 133
พัทลุง  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 147
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 63
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 64
อุตรดิตถ์  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 65
อุดรธานี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:31
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 134
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:33
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 148
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:33
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 66
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:35
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 67
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:38
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 135
ร้อยเอ็ด  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:42
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 149
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:42
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 68
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:42
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 69
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:49
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 136
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:50
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 150
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:50
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 71
พัทลุง  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:52
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 72
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:56
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 137
กระบี่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:58
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 151
สมุทรสาคร  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:58
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 73
สมุทรสาคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
10:59
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 74
กำแพงเพชร  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
11:03
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 138
ชลบุรี  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:06
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 152
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:06
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 75
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:06
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 76
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 77
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
11:13
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 139
เพชรบูรณ์  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
11:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 153
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 79
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
11:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 140
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:22
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 154
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:22
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 80
อุบลราชธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
11:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 141
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:31
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 155
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:31
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 142
เพชรบูรณ์  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
11:39
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 156
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:39
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 143
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:47
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 159
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 161
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 163
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 165
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 168
อุตรดิตถ์  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
18.16
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 169
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
18.24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 164
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
18.48
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 158
ร้อยเอ็ด  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
18:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 166
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
18:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 81
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 78
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 167
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
18:08
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 160
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
18:16
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 162
กระบี่  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
18:32
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยปล้ำ  65 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 61
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 62
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 63
พัทลุง  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 64
ตราด  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 65
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 66
ร้อยเอ็ด  vs  บึงกาฬ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 67
อุดรธานี  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 68
นครสวรรค์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 69
นนทบุรี  vs  พะเยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 70
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 71
พิษณุโลก  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 72
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 73
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 74
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 75
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 76
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 77
พิษณุโลก  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 78
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 79
จันทบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 80
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  20 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
มหาสารคาม  vs  เลย
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
น่าน  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ลพบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 27
น่าน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 29
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 24
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 25
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 26
เพชรบูรณ์  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 32
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 33
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 34
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 36
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 37
ตรัง  vs  ยะลา
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 19
ลพบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 20
เลย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 21
จันทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
เชียงราย  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
จันทบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 42
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 43
ลพบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 45
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 46
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 47
มุกดาหาร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 49
นครปฐม  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 50
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 51
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 52
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 53
น่าน  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 54
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 57
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 59
เลย  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 60
จันทบุรี  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 61
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 62
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 63
มุกดาหาร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
รวม ยูโด  61 รายการ  
 
โรลเลอร์สกี
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผลัดหญิง 3 คน 3x3KM ระยะทางรวม 9 กิโลเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
ทีมผลัดชาย 3 คน 3x4KM ระยะทางรวม 12 กิโลเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
รวม โรลเลอร์สกี  2 รายการ  
 
ลอนโบวลส์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ชาย   คู่ที่ 130
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   คู่ที่ 131
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   คู่ที่ 132
นครสวรรค์  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   คู่ที่ 133
ปราจีนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   คู่ที่ 134
กาญจนบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   คู่ที่ 135
กำแพงเพชร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   คู่ที่ 136
สมุทรสาคร  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   คู่ที่ 137
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   คู่ที่ 138
สตูล  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   คู่ที่ 139
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   คู่ที่ 140
สระบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ชาย   คู่ที่ 141
กาญจนบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   คู่ที่ 142
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ลอนโบวลส์  13 รายการ  
 
ลีลาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class E 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class D & C 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class B, A & AA 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class B (Youth) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class A (Under 21) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class B (Youth) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class A (Under 21) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class AA (Adult) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
รวม ลีลาศ  14 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:30
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:30
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
12:05
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:45
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:20
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 6
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:50
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 7
อ่างทอง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
19:55
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม วอลเลย์บอล  7 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
นครสวรรค์ 1  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
แม่ฮ่องสอน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:40
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:40
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:30
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
เพชรบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
15:30
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
16:20
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 5
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:20
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 6
นราธิวาส  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
17:10
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 6
แม่ฮ่องสอน 2  vs  ร้อยเอ็ด 2
 รอบแรก
17:10
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 7
สงขลา 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบแรก
18:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 8
นครสวรรค์ 2  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
19:40
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 8
เลย  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
19:40
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  16 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม หมากล้อม  9 รายการ  
 
อีสปอร์ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  ยโสธร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 4
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  ยโสธร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 16
ปทุมธานี  vs  ยโสธร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 18
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 19
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 20
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง TEKKEN7   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง TEKKEN7   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง TEKKEN7   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  สุรินทร์
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 5
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 6
นครพนม  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 7
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 11
นครพนม  vs  สุรินทร์
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 13
สุรินทร์  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  นครพนม
 รอบแบ่งกลุ่ม
13.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 Play Off
16.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย TEKKEN7   คู่ที่ 2
ยโสธร  vs  ปทุมธานี
 Play Off
16.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง TEKKEN7   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 Play Off
16.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง TEKKEN7   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 Play Off
16.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 Play Off
16.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7    คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  นครพนม
 Play Off
16.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม อีสปอร์ต  45 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer