รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2565

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจักรยานภูเขา ดาวน์ฮิลล์ (ระยะทาง 1.5-3.5 กม.) - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
วัดพระพุทธบาทภูสิงห์ อำเภอภูสิงห์
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
นครพนม  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
ลำปาง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 50
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 51
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย P  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย Q  คู่ที่ 26
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย R  คู่ที่ 27
พิจิตร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย S  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
17:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เซปักตะกร้อ  11 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
ปราจีนบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:40
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:20
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
12:10
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
สมุทรสงคราม  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
S น้ำหนักเกิน 40 กก. และไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10.20
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 49
ยะลา  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
นราธิวาส  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11.30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 51
ตาก  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
11.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
12.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
นครสวรรค์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
12.35
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 53
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13.40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 54
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
14.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
กาฬสินธุ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 56
ยะลา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
14.45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
นราธิวาส  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ชุมพร  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
15.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 57
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
15.35
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 58
กาฬสินธุ์  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
15.50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
16.05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
16.15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 59
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
16.40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 60
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
16.55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 61
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
17.10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 62
ยโสธร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
17.40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ปันจักสีลัต  23 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 267
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบคัดเลือก
10.10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 266
น่าน  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 240
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 241
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
10:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 268
สงขลา  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
10:20
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 243
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
10:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 269
ชลบุรี  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
10:28
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 244
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
10:36
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 270
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
10:37
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 245
น่าน  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
10:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 271
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
10:46
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 246
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบพบกันหมด
10:54
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 272
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบพบกันหมด
10:55
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 277
สุพรรณบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 247
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบพบกันหมด
11:03
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 273
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:04
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 248
อุตรดิตถ์  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:12
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 274
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:14
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 249
สงขลา  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:22
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 275
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 250
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:32
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 276
สงขลา  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:32
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 251
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:40
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 278
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:45
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 252
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:48
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 279
ยโสธร  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:55
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 253
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:57
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 280
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 254
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:06
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 255
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:15
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 256
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบพบกันหมด
12:24
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 282
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบพบกันหมด
12:25
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 257
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:33
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 283
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
12:34
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 258
อุดรธานี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
12:43
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 284
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:44
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 259
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
12:51
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 285
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
12:52
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 260
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 261
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:09
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 287
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 262
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบพบกันหมด
13:18
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 263
สมุทรสาคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบพบกันหมด
13:27
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 265
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบ RE
13:44
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 292
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 294
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 296
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 298
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 300
อุตรดิตถ์  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 301
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
18.00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 291
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
18:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 302
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
18:08
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู๋ที่ 293
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
18:16
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 303
พิษณุโลก  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
18:17
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 304
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
18:26
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 295
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
18:34
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 297
สมุทรสาคร  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
18:52
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 299
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
19:10
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยปล้ำ  58 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 99
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 100
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 101
พิษณุโลก  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 102
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 103
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 104
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 105
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 106
ร้อยเอ็ด  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 107
ลพบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 108
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 109
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 110
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 111
พิษณุโลก  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 112
แม่ฮ่องสอน  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 113
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 114
จันทบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  16 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 1
ยะลา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 5
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 6
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 8
ตรัง  vs  น่าน
 รอบสอง
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 11
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
11:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 15
มุกดาหาร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 17
จันทบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 18
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 19
อำนาจเจริญ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 21
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 23
ตรัง  vs  อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 24
ตรัง  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  มุกดาหาร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
รวม ยูโด  25 รายการ  
 
ลอนโบวลส์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมสาม หญิง   สาย A  คู่ที่ 171
กำแพงเพชร  vs  นครสวรรค์
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   สาย A  คู่ที่ 172
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   สาย B  คู่ที่ 173
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   สาย B  คู่ที่ 174
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   สาย A  คู่ที่ 175
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 ครั้งที่5
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   สาย A  คู่ที่ 176
นครสวรรค์  vs  สระบุรี
 ครั้งที่5
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   สาย B  คู่ที่ 177
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 ครั้งที่5
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   สาย B  คู่ที่ 178
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 ครั้งที่5
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม ชาย   คู่ที่ 179
สมุทรสาคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม ชาย   คู่ที่ 180
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม ชาย   คู่ที่ 181
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม ชาย   คู่ที่ 182
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   คู่ที่ 183
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   คู่ที่ 184
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   คู่ที่ 185
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   คู่ที่ 186
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม ชาย   คู่ที่ 187
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม ชาย   คู่ที่ 188
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   คู่ที่ 189
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   คู่ที่ 190
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม ชาย   คู่ที่ 191
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง   คู่ที่ 192
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ลอนโบวลส์  22 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 18
สระบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:45
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 20
ปทุมธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
12:15
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:30
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 22
กระบี่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:45
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 23
อ่างทอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:00
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 24
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:15
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 17
นราธิวาส  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 17
แม่ฮ่องสอน 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 18
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
14:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 18
ร้อยเอ็ด 2  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 19
นครสวรรค์ 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:40
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 19
เลย  vs  ยะลา
 รอบแรก
15:40
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 20
มหาสารคาม  vs  สงขลา 2
 รอบแรก
16:30
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:30
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 21
จันทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17:20
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 21
กำแพงเพชร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:20
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 22
สงขลา  vs  นครสวรรค์ 1
 รอบแรก
18:10
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 22
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:10
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 23
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
19:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 24
ขอนแก่น  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
19:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 24
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
19:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  16 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 3
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 3
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  เชียงราย
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  ราชบุรี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 5
13:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 กระดานที่ 5
13:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 5
13:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 5
13:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม หมากล้อม  26 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer