รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2565

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
อุตรดิตถ์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
15:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบแรก
16:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  พังงา
 รอบแรก
17:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน PF1M แบบแข่งความแม่นยำ (Precision) 
 รอบสะสมคะแนน
05:30
สนามองค์การบริหารส่วนตำบลลิ้นฟ้า อำเภอยางชุมน้อย
Official
ร่มบิน PL1 แบบแข่งความแม่นยำ (Precision) 
 รอบสะสมคะแนน
05:30
สนามองค์การบริหารส่วนตำบลลิ้นฟ้า อำเภอยางชุมน้อย
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10.00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 2
ปัตตานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10.00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10.00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 5
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10.00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 6
สมุทรสาคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10.00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:05
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:05
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:05
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:05
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:15
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:15
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 40
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 41
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
11:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 42
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบ RE
11:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 43
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
11:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 14
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 17
ยโสธร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 18
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 19
อุทัยธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:20
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:40
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 21
เชียงราย  vs  กระบี่
 รอบสอง
11:40
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 22
ยโสธร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:40
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 23
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:40
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 25
ยโสธร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายบน  คู่ที่ 44
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
12:05
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 45
อุทัยธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
12:05
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   สายล่าง  คู่ที่ 46
อุทัยธานี  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
12:05
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 28
อุทัยธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13.30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
อุทัยธานี  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 31
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 33
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 34
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 36
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 37
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายบน  คู่ที่ 49
นครสวรรค์  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:50
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   สายล่าง  คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
14:50
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม คาราเต้โด  49 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน (อินไลน์เรส 100 กม.) - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ถนนศรีสะเกษ- วังหิน
Official
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  6 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
วิทยาสนามลัยเทคนิคกันทรารมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 9
น่าน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
วิทยาสนามลัยเทคนิคกันทรารมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
11.00
วิทยาสนามลัยเทคนิคกันทรารมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
11:00
วิทยาสนามลัยเทคนิคกันทรารมย์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13.00
วิทยาสนามลัยเทคนิคกันทรารมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.00
วิทยาสนามลัยเทคนิคกันทรารมย์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 12
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.00
วิทยาสนามลัยเทคนิคกันทรารมย์
Official
รวม ซอฟท์บอล  7 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย P  คู่ที่ 69
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย Q  คู่ที่ 70
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย R  คู่ที่ 71
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
11:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เซปักตะกร้อ  5 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย P  คู่ที่ 29
นครราชสีมา  vs  ตาก
 รอบสอง
10:00
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย Q  คู่ที่ 30
ชัยภูมิ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
10:50
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย R  คู่ที่ 31
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:40
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย S  คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
12.30
อาคารขุนหาญ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
โดม โรงเรียนมารีวิทยา
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:00
โดม โรงเรียนมารีวิทยา
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
โดม โรงเรียนมารีวิทยา
Official
รวม เนตบอล  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  แพร่
 รอบแรก
10.30
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
ตาก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12.00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
นครปฐม  vs  ยะลา
 รอบแรก
13.30
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 17
ราชบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15.00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
สงขลา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16.30
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 21
ร้อยเอ็ด  vs  ยะลา
 รอบแรก
17:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 31
อุดรธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
17:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
18:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 33
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 24
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
18:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 34
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 25
เชียงราย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
18:40
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
18:40
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 36
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 27
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
19:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
19:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 28
สุราษฎร์ธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
19:40
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
19:40
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย A  คู่ที่ 29
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
20:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ก  คู่ที่ 39
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:00
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย 3X3   สาย B  คู่ที่ 30
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
20:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง 3X3   สาย ข  คู่ที่ 40
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
20:20
โดม โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม บาสเกตบอล  26 รายการ  
 
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย  
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย  
สิงห์บุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย  
สตูล  vs  น่าน
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย  
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 5
ระนอง  vs  พะเยา
 รอบแรก
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 6
นครนายก  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย  
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 2
สิงห์บุรี  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย    คู่ที่ 3
สระบุรี  vs  ระนอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
บุคคลชาย  
บึงกาฬ  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม บิลเลียด  10 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 19
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์แบดมินตัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์แบดมินตัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
 
ปีนหน้าผา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Speed หญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
Speed ชาย 
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
Speed ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
Speed ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
Speed ชาย 
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
Speed หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
Speed ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม ปีนหน้าผา  7 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
อ่างทอง  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
พังงา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
12:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 11
ลำปาง  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบแรก
16:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ สนาม 2
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
14.30
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ สนาม 2
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 2
เพชรบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
16:30
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 121
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 122
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 123
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 124
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 125
อ่างทอง  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 126
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 127
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 128
นครราชสีมา  vs  พังงา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 129
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นพินเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.)   คู่ที่ 130
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.)   คู่ที่ 131
แม่ฮ่องสอน  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 132
ชุมพร  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 133
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.)   คู่ที่ 134
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.)   คู่ที่ 135
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 136
พิษณุโลก  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 114
พิษณุโลก  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  17 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - โต๊ะกระโดด - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์ต่างระดับ - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วง - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม ยิมนาสติก  5 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09.17
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ประจวบคีรีขันธ์  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09.25
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09.28
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09.31
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09.34
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 6
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09.40
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
09.47
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09.50
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09.52
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบ RE
09.52
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 4
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:58
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สุโขทัย  vs  นครปฐม
 รอบ RE
10.01
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10.02
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
10.05
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10.07
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ลำปาง  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
10.07
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10.07
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
นครปฐม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบชิงที่ 3
10.12
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 8
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10.15
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 13
มุกดาหาร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10.15
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 14
สมุทรสงคราม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.18
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 9
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10.20
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10.21
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  พะเยา
 รอบสอง
10.25
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10.25
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 17
นครปฐม
 รอบสอง
10.30
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 18
สมุทรสงคราม  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
10.31
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
10.32
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 20
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
10.38
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 21
สมุทรสงคราม  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10.41
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 22
ภูเก็ต
 รอบ RE
10.43
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 23
สุรินทร์  vs  มหาสารคาม
 รอบ RE
10.44
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 25
สุรินทร์  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
10.45
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
10.47
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 11
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10.50
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10.53
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 12
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10.54
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
10.54
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 28
ปทุมธานี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10.55
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 13
สุรินทร์  vs  กระบี่
 รอบ RE
10.57
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 29
มุกดาหาร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11.01
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 14
ลำพูน  vs  พะเยา
 รอบ RE
11.03
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 30
สมุทรสงคราม  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
11.03
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 15
กระบี่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบชิงที่ 3
11.09
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 31
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11.12
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 16
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
11.15
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
สระบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
11.18
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 32
ปทุมธานี  vs  มุกดาหาร
 รอบรองชนะเลิศ
11.19
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.23
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 34
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
11.25
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11.26
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11.29
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 21
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.32
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 31
สุรินทร์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
11.32
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 22
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11.36
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 35
สมุทรสงคราม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11.40
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 23
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบ RE
11.44
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 24
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบ RE
11.50
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย A  คู่ที่ 36
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
11.52
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 25
นครปฐม  vs  สุรินทร์
 รอบชิงที่ 3
11.58
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   สาย B  คู่ที่ 37
สมุทรสงคราม  vs  มุกดาหาร
 รอบชิงที่ 3
11.59
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 26
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
12.01
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 27
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.17
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13.19
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย   คู่ที่ 38
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13.19
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย   คู่ที่ 39
สระบุรี  vs  สมุทรสงคราม
รอบชิงชนะเลิศ
13.21
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย   คู่ที่ 40
ปทุมธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
รอบชิงชนะเลิศ
13.24
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 29
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13.26
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 30
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13.32
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 31
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13.34
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.35
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
พิษณุโลก  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13.40
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
13.44
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย A  คู่ที่ 35
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13.45
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   สาย B  คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13.50
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง   คู่ที่ 37
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13.55
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย 
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบคัดเลือก
13:00
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
14.01
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง   คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14.04
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย 
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14:05
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
รวม ยูยิตสู  80 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
สุรินทร์  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:30
สนามฟุตบอล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีศรีสะเกษ
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:10
สนามฟุตบอล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีศรีสะเกษ
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:50
สนามฟุตบอล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีศรีสะเกษ
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:30
สนามฟุตบอล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีศรีสะเกษ
Official
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 15
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:10
สนามฟุตบอล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีศรีสะเกษ
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  5 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 41
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 42
ปัตตานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:45
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 43
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
11:00
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 44
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:50
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 45
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14:00
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:50
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 47
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:15
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 48
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:45
อาคารวีสมหมาย องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ฉ  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สงขลา 2
 รอบสอง
14:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 37
ร้อยเอ็ด 2  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
14:00
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ฉ  คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 38
เลย  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสอง
14:50
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย ฉ  คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบสอง
15:40
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 39
แม่ฮ่องสอน  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
15:40
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย จ  คู่ที่ 40
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
16:30
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 40
ชัยนาท  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
16:30
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย จ  คู่ที่ 41
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
17:20
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 41
ร้อยเอ็ด  vs  ยะลา
 รอบสอง
17:20
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมชาย   สาย จ  คู่ที่ 42
แม่ฮ่องสอน  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
18:10
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 42
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:10
สนามวอลเล่ย์บอลชายหาด โรงเรียนศิริเกศน้อมเกล้า
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  12 รายการ  
 
ว่ายน้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
กรรเชียง 50 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กรรเชียง 50 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กรรเชียง 50 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - บุคคลชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - บุคคลชาย   Heat 4
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กบ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กบ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - บุคคลชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กรรเชียง 50 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
เดี่ยวผสม 400 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กบ 200 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม ว่ายน้ำ  23 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุรินทร์
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 4
09:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
กาฬสินธุ์  vs  สงขลา
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 กระดานที่ 4
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  ลำปาง
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  สุรินทร์
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สมุทรสาคร
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 กระดานที่ 5
13:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
กาฬสินธุ์  vs  เชียงใหม่
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  สงขลา
 กระดานที่ 5
13:00
หอประชุมโรงเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม หมากล้อม  18 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ในร่ม ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ในร่ม ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:30
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
16:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ในร่ม ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
16:40
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
17:20
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ในร่ม ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
17:30
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม แฮนด์บอล  8 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer