รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2565

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 5,000 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่ง 5,000 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
 ทศกรีฑา1
08:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทุ่มน้ำหนัก - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:50
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:50
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:10
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:10
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
 ทศกรีฑา2
09:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:10
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:10
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
 ทศกรีฑา3
10:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ขว้างค้อน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:50
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เขย่งก้าวกระโดด - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
 ทศกรีฑา4
16:05
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
กระโดดค้ำ - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
พุ่งแหลน - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:40
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา5
18:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา5
18:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม กรีฑา  25 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินจำลอง บินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์เชื้อเพลิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามองค์การบริหารส่วนตำบลลิ้นฟ้า อำเภอยางชุมน้อย
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  1 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 22
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
10:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
นครสวรรค์  vs  น่าน
 รอบสอง
12:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
14:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
สตูล  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:05
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:08
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:13
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:15
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 6
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:22
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  สตูล
 รอบแรก
10:32
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 8
อำนาจเจริญ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:33
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 9
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:36
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:46
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:55
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:09
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 14
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:15
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 15
สตูล  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:17
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 16
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:19
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:23
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:28
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 19
สตูล  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:34
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 20
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:35
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 21
อำนาจเจริญ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:41
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:50
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 23
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:58
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:02
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 25
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:11
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:18
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 27
สตูล  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:23
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:26
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 29
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12:29
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 30
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:32
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:39
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 33
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:45
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 32
สตูล  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
12:46
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 34
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:53
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 35
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:08
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:13
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 38
ฉะเชิงเทรา  vs  สตูล
 รอบแรก
13:20
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:22
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:27
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 41
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:33
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 42
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:41
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 43
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:42
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 44
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
13:50
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 45
สตูล  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:57
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 46
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:58
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:06
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:13
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 49
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:20
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 50
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:25
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 51
ชลบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
14:30
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:32
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 53
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:38
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 54
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:42
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 55
ฉะเชิงเทรา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:45
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 56
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:50
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 57
สตูล  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
14:53
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 58
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:57
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 59
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:03
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 60
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:10
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
รวม ชักกะเย่อ  60 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม 
นครราชสีมา 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10.20
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  3 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ตรัง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สระบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
หนองคาย  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
ชัยนาท  vs  นครปฐม
 รอบสอง
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสอง
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 19
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 22
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 24
ชัยภูมิ  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 25
กาฬสินธุ์  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 26
อ่างทอง  vs  อุทัยธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 33
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 34
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 35
พัทลุง  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 36
กาฬสินธุ์  vs  อุทัยธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. (น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 40
มหาสารคาม  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 63 กก. (น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 41
บุรีรัมย์  vs  อุทัยธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. (น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. (น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เทควันโด  42 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม   คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม   คู่ที่ 2
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม   คู่ที่ 3
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม   คู่ที่ 4
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม   คู่ที่ 5
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม   คู่ที่ 6
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - คู่ผสม   คู่ที่ 7
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - อิสระเดี่ยวหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  8 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทนนิส  3 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 1
ตรัง  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม บริดจ์  12 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
ราชบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 4
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ระนอง  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
เลย  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครพนม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ระนอง  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 5
เลย  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
ปราจีนบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
09:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 9
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 14
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 7
ชุมพร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 15
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 12
ตรัง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 10
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบแรก
10:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 11
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 16
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 20
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 22
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 17
ปราจีนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
11:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 23
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 21
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 18
ปัตตานี  vs  ตรัง
 รอบสอง
11:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 20
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 24
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 27
ปัตตานี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 25
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 26
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 28
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 28
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย)   คู่ที่ 30
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
รวม ฟันดาบ  58 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 35
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 36
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 16
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
15:00
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ สนาม 2
Official
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
16:30
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 158
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 159
พังงา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13.15
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 82
อ่างทอง  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13.35
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 83
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13.40
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 160
ตรัง  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
14.05
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 161
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.15
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 162
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 163
ร้อยเอ็ด  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
14.40
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 164
สมุทรสาคร  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14.55
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 165
นครราชสีมา  vs  นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
15.05
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 84
ระนอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
15.10
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 85
นครราชสีมา  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15.30
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  12 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 73 กก. - บุคคลชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
10:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 73 กก. - บุคคลชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
10:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 73 กก. - บุคคลชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
10:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 67 กก. - บุคคลชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 67 กก. - บุคคลชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 67 กก. - บุคคลชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 55 กก. - บุคคลหญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 55 กก. - บุคคลหญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 55 กก. - บุคคลหญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 73 กก. - บุคคลชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 73 กก. - บุคคลชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 73 กก. - บุคคลชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 59 กก. - บุคคลหญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 59 กก. - บุคคลหญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 59 กก. - บุคคลหญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
รวม ยกน้ำหนัก  15 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนยาวอัดลม - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนยาวอัดลม - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
14:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.05
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.15
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
10.20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
10.35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
10.45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
10.50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
11.15
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
11.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (M2X) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือกรรเชียง 2 คน (W2X) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร - คู่หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (M1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือกรรเชียง 1 คน (W1X) ระยะ 500 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
รวม เรือพาย  34 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
13:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
สตูล  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
นราธิวาส  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
อำนาจเจริญ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
14:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ชุมพร  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
14:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
บุรีรัมย์  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
15:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 22
หนองบัวลำภู  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
15:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 23
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 24
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
16:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม วูซู  11 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาไท่จี๋ฉวน บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาทวน (เชียงซู่) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาหนานฉวน บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาดาบ (เตาซู่) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลากระบี่ (เจี้ยนซู่) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาราชสีห์ ประเภทภาคพื้นหญิง Traditional 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โดม โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  6 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม หญิง 
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล หญิง 
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม วู้ดบอล   2 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย A
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย B
กำแพงเพชร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย A
จันทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย B
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย A
ชลบุรี  vs  หนองคาย
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย B
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย A
ชัยนาท  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น 2
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย A
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย 
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  11 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภททีม 
นครพนม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
นราธิวาส  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
จันทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
บึงกาฬ  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
สระบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภททีม 
จันทบุรี  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม สนุกเกอร์  10 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย IY  คู่ที่ 26
ศรีสะเกษ  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
โดมวรรณกลาง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย IY  คู่ที่ 27
สุรินทร์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:00
โดมวรรณกลาง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย IB  คู่ที่ 28
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:00
โดมวรรณกลาง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย IB  คู่ที่ 29
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
16:00
โดมวรรณกลาง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 30
เพชรบูรณ์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
16:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย IA  คู่ที่ 30
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:00
โดมวรรณกลาง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ฮอกกี้  10 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer