รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2565

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทศกรีฑา - บุคคลชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา6
08:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา6
08:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
 ทศกรีฑา7
09:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:30
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
 ทศกรีฑา8
10:40
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
กระโดดสูง - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เขย่งก้าวกระโดด - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:05
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทุ่มน้ำหนัก - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
 ทศกรีฑา9
16:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:40
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม กรีฑา  17 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินจำลอง บินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์ไฟฟ้า 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามองค์การบริหารส่วนตำบลลิ้นฟ้า อำเภอยางชุมน้อย
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  1 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
10:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
12:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 28
บุรีรัมย์  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
14:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 8 ทีม
09:00
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 8 ทีม
09:10
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
09:21
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:30
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:40
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
อำนาจเจริญ  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
10:00
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
10:08
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  นครปฐม
 รอบ 8 ทีม
10:23
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:35
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
11:39
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
13.52
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:19
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08.30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08.30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ชัยภูมิ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
สิงห์บุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครพนม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ชัยภูมิ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
หนองคาย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
นครนายก  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
หนองคาย  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
มหาสารคาม  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ลำพูน  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
พัทลุง  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 27
ลำปาง  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 28
ลำพูน  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
ขอนแก่น  vs  นครพนม
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 30
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 33
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 34
อุทัยธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
สุโขทัย  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 39
สิงห์บุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 40
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 41
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 45
สิงห์บุรี  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 46
ปทุมธานี  vs  อุทัยธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เทควันโด  46 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย   คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย   คู่ที่ 2
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย   คู่ที่ 3
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย   คู่ที่ 4
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย   คู่ที่ 5
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย   คู่ที่ 6
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย   คู่ที่ 7
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - อิสระคู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  8 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 3
สตูล  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
09:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 6
ระนอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย I  คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย J  คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย K  คู่ที่ 11
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย L  คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย M  คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
ยโสธร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  สตูล
 รอบแรก
10:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
สตูล  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 20
สตูล  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 21
ยโสธร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 22
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบแรก
11:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย I  คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย J  คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย K  คู่ที่ 26
ลำพูน  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย L  คู่ที่ 27
สตูล  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย M  คู่ที่ 28
ลำพูน  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย N  คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย O  คู่ที่ 30
สุโขทัย  vs  ยโสธร
 รอบแรก
11:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
11:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 33
ลพบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 34
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 37
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย I  คู่ที่ 39
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย J  คู่ที่ 40
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย K  คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย L  คู่ที่ 42
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย M  คู่ที่ 43
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย O  คู่ที่ 45
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบแรก
14:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 47
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
14:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 52
ฉะเชิงเทรา  vs  ยโสธร
 รอบแรก
14:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 53
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย I  คู่ที่ 54
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย J  คู่ที่ 55
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย K  คู่ที่ 56
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:05
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย L  คู่ที่ 57
นครปฐม  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย M  คู่ที่ 58
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย N  คู่ที่ 59
ลำพูน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย O  คู่ที่ 60
ราชบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 62
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 63
ลพบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
15:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 64
แพร่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
15:55
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 65
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:20
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 66
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
16:20
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 67
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:20
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:20
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย I  คู่ที่ 69
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย J  คู่ที่ 70
ลพบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย K  คู่ที่ 71
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
16:45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย L  คู่ที่ 72
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16:45
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย M  คู่ที่ 73
ลพบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 74
อุบลราชธานี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
17:10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   สาย N  คู่ที่ 75
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
17:10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 76
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:10
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  76 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
นครนายก  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย A
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
14:00
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่หญิง   สาย B
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
14:00
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
14:00
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
14:00
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 53
นครปฐม  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
รวม บาสเกตบอล  2 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 4
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 9
สุโขทัย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 11
สระบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
สิงห์บุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 17
พัทลุง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 19
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 20
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
พิจิตร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 28
สิงห์บุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 29
พัทลุง  vs  น่าน
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 31
ลพบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 33
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
12:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 38
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
สิงห์บุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 41
ปราจีนบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 43
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 44
ร้อยเอ็ด  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 45
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 50
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 51
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 52
พัทลุง  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 53
สมุทรสาคร  vs  น่าน
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 55
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 56
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 57
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 58
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 59
สระบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
15:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
สิงห์บุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 5
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 7
สิงห์บุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Epee (ทีมชาย)   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
รวม ฟันดาบ  11 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 86
นครพนม  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 87
สุรินทร์  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
13.10
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 88
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.15
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 89
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13.20
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 90
พิษณุโลก  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
13.40
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 91
สระบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
13.50
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 92
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 93
พัทลุง  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14.20
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 94
ตรัง  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
14.35
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 95
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.50
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 96
เชียงราย  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
15.05
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.)   คู่ที่ 97
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
15.20
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  12 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
09:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
09:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
09:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
09:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
09:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
09:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
11:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
11:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
11:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
11:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
11:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก.   สาย B
 รอบชิงชนะเลิศ (สะสมคะแนน)
11:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
รวม ยกน้ำหนัก  24 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นชนวนกลาง - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นชนวนกลาง - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - บอล - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 1
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีศรีสะเกษ
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  1 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.55
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.05
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.15
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.55
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย   Heat 2
 รอบแรก
11.05
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11.10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11.15
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11.20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
11.25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
11.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
11.35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
11.40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
 รอบแก้ตัว
13.25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบแก้ตัว
13.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบแก้ตัว
13.45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย 
 รอบแก้ตัว
14.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
 รอบแก้ตัว
14.10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
รวม เรือพาย  32 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
หนองบัวลำภู  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 30
แม่ฮ่องสอน  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
สระบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 35
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 36
หนองบัวลำภู  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
16:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 27
สระบุรี  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
17.00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม วูซู  12 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาฉางฉวน บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาพลอง (กุ่นซู่) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาไท่จี๋เจี้ยน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาพลองใต้(หนานกุ้น) บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาดาบใต้(หนานเตา) บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โดม โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  6 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม ชาย 
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล ชาย 
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม วู้ดบอล   2 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
สิงห์บุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
กาญจนบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
ชัยนาท  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
ชัยนาท  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
ชัยนาท  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
สิงห์บุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
ลำพูน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
กาญจนบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
ชุมพร  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
กาญจนบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
ชัยนาท  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
ขอนแก่น  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
ชุมพร  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย A
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย B
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
กาญจนบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
กาญจนบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย C
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลหญิง   สาย D
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  40 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
ตรัง  vs  จันทบุรี 2
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
สงขลา  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
พะเยา  vs  นครพนม
 รอบแรก
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
ระนอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
สระบุรี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
บึงกาฬ  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
จันทบุรี  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
กาญจนบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม สนุกเกอร์  11 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 31
นราธิวาส  vs  สระบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 32
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย IA  คู่ที่ 31
ระยอง  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
โดมวรรณกลาง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย IB  คู่ที่ 32
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
โดมวรรณกลาง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ฮอกกี้  4 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ในร่ม ทีมหญิง   คู่ที่ 37
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ในร่ม ทีมชาย   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมหญิง   คู่ที่ 37
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมชาย   คู่ที่ 38
สระบุรี  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
16:40
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer