รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2565

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม กรีฑา  2 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
RC Muti-Roter FPV Racing ประเภท F9 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามองค์การบริหารส่วนตำบลลิ้นฟ้า อำเภอยางชุมน้อย
Official
เครื่องบินจำลอง ประเภททีมรวมคะแนนสูงสุด จากจังหวัดเดียวกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามองค์การบริหารส่วนตำบลลิ้นฟ้า อำเภอยางชุมน้อย
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
 
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สนามฟุตบอล โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อำเภอขุนหาญ
Official
รวม คริกเก็ต  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
สระบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ตรัง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
อ่างทอง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
สงขลา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
มหาสารคาม  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
กำแพงเพชร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ร้อยเอ็ด  vs  หนองคาย
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 25
พัทลุง  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 26
นครพนม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 27
นครนายก  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 30
สระบุรี  vs  สกลนคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 31
ชัยภูมิ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 32
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
ฉะเชิงเทรา  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 37
พัทลุง  vs  นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 38
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 39
สมุทรสาคร  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 40
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 80 กก. (น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 43
นครพนม  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. (น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 44
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. (น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. (น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เทควันโด  44 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง   คู่ที่ 1
 รอบ 8 ทีม
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง   คู่ที่ 2
 รอบ 8 ทีม
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง   คู่ที่ 3
 รอบ 8 ทีม
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง   คู่ที่ 4
 รอบ 8 ทีม
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง   คู่ที่ 5
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง   คู่ที่ 6
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ - ทีมหญิง   คู่ที่ 7
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  7 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 77
นนทบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 78
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 80
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
09:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 81
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบแรก
09:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 82
ฉะเชิงเทรา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 83
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย I  คู่ที่ 84
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:25
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย J  คู่ที่ 85
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย K  คู่ที่ 86
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย L  คู่ที่ 87
นครปฐม  vs  สตูล
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย M  คู่ที่ 88
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:50
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย N  คู่ที่ 89
ลำพูน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   สาย O  คู่ที่ 90
ราชบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:15
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบสอง
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  แพร่
 รอบสอง
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบสอง
14:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
14:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
14:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
14:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  ยโสธร
 รอบสอง
14:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
14:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 19
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  35 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่หญิง 
สมุทรสาคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม บริดจ์  2 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
ปราจีนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 3
น่าน  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
รวม ฟันดาบ  8 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ สนาม 2
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 17
สุรินทร์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ สนาม 2
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 166
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.)   คู่ที่ 167
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13.20
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 168
สุรินทร์  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
13.40
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.)   คู่ที่ 169
สมุทรสาคร  vs  นครพนม
รอบชิงชนะเลิศ
13.50
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 170
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 171
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14.25
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.)   คู่ที่ 172
สมุทรสงคราม  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14.40
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 103
ชุมพร  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
14.50
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 104
ระนอง  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
15.10
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 98
ยโสธร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
15.50
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 99
อุดรธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
16.10
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 100
ตาก  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
16.20
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 71 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.)   คู่ที่ 101
กระบี่  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
16.40
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  13 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 96 กก. - บุคคลชาย เกิน 89 กก. ไม่เกิน 96 กก   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 96 กก. - บุคคลชาย เกิน 89 กก. ไม่เกิน 96 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 96 กก. - บุคคลชาย เกิน 89 กก. ไม่เกิน 96 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 76 กก. - บุคคลหญิง เกิน 71 กก. ไม่เกิน 76 กก.    สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 76 กก. - บุคคลหญิง เกิน 71 กก. ไม่เกิน 76 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 76 กก. - บุคคลหญิง เกิน 71 กก. ไม่เกิน 76 กก.    สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 102 กก. - บุคคลชาย เกิน 96 กก. ไม่เกิน 102 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 102 กก. - บุคคลชาย เกิน 96 กก. ไม่เกิน 102 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 102 กก. - บุคคลชาย เกิน 96 กก. ไม่เกิน 102 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทซ์ - รุ่น 81 กก. - บุคคลหญิง เกิน 76 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 81 กก. - บุคคลหญิง เกิน 76 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 81 กก. - บุคคลหญิง เกิน 76 กก. ไม่เกิน 81 กก.   สาย A
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
รวม ยกน้ำหนัก  12 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นสตรี - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นสตรี - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนยาวท่านอน - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนยาวท่านอน - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
08.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
08.32
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
08.34
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
08.36
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
08.38
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.42
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.44
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.46
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.48
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.52
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.54
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.56
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบแรก
08.58
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09.22
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
09:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
09:02
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
09:04
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
09:06
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
09:08
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบแรก
09:10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:12
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:14
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:16
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:18
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:24
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:26
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:28
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:32
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:34
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:36
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:38
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบสอง
09:40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:42
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:44
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:46
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:48
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:52
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบสอง
09:52
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.50
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10.55
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.05
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.10
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
11.20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
11.25
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.30
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
11.40
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11.45
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
1100
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 1 คน (K1) ระยะ 200 เมตร - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (คยัค) 1 คน - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือสลาลอม (แคนู) 1 คน - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
แคนู 2 คน (C2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
คยัค 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร - คู่หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาว 5 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ระยะ 200 เมตร - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
รวม เรือพาย  75 รายการ  
 
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 37
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 39
สตูล  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 42
หนองบัวลำภู  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 43
สมุทรสาคร  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม วูซู  7 รายการ  
 
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่าทั่วไป บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่าทั่วไป บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลา ต่อสู้อุปกรณ์ทั่วไป - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลา ต่อสู้อุปกรณ์ทั่วไป - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม วูซูยุทธลีลา  4 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม หญิง 
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภทบุคคล หญิง 
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม วู้ดบอล   2 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
ขอนแก่น  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
ตรัง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
ขอนแก่น  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
กำแพงเพชร  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
ชัยนาท  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
นครสวรรค์  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
พิษณุโลก  vs  หนองคาย
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
นครสวรรค์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
กำแพงเพชร  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
ชัยนาท  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
ชัยนาท  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
กำแพงเพชร  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
จันทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย A
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย B
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
กำแพงเพชร  vs  ตรัง
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย C
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
แบบนับจำนวนเกท บุคคลชาย   สาย D
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสาม
09:00
สนามกอล์ฟ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  40 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
สระบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
จันทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
6 แดง ประเภทเดี่ยว 
สระบุรี  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม สนุกเกอร์  3 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 34
นราธิวาส  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 8 ทีม
10:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 35
สุรินทร์  vs  ปัตตานี
 รอบ 8 ทีม
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบ 8 ทีม
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม ฮอกกี้  3 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer