ตารางการแข่งขันประจำวันที่ 06 มีนาคม 2565

ปัญจกีฬา
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
บุคคลหญิง 
 รอบสะสมคะแนน
09:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคลชาย 
 รอบสะสมคะแนน
09:20
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
คู่ผสม 
 รอบสะสมคะแนน
09:50
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
คู่ผสม 
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญ)
16:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
รวม ปัญจกีฬา  4 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 14
 รอบแรก
13:00
สมุทรสาคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 15
 รอบแรก
13:00
แพร่  vs  นครราชสีมา
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.)   คู่ที่ 16
 รอบแรก
13:00
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 17
 รอบแรก
13:00
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.)   คู่ที่ 18
 รอบแรก
13:00
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุบลราชธานี
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 19
 รอบแรก
13:00
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 20
 รอบแรก
13:00
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 21
 รอบแรก
13:00
ชุมพร  vs  ลำพูน
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 22
 รอบแรก
13:00
อุทัยธานี  vs  ราชบุรี
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.)   คู่ที่ 23
 รอบแรก
13:00
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 24
 รอบแรก
13:00
สระบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 25
 รอบแรก
13:00
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ปทุมธานี
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 26
 รอบแรก
13:00
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 27
 รอบแรก
13:00
นนทบุรี  vs  กำแพงเพชร
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.)   คู่ที่ 28
 รอบแรก
13:00
หนองบัวลำภู  vs  ราชบุรี
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
รวม มวยสากลสมัครเล่น  15 รายการ  
 
ลอนโบวลส์
รายการ
รอบ
เวลา
ระหว่าง
สนาม
บุคคล หญิง   สาย A  คู่ที่ 7
 ครั้งที่5
08.00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย A  คู่ที่ 8
 ครั้งที่5
08.00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย A  คู่ที่ 9
 ครั้งที่5
08.00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย B  คู่ที่ 11
 ครั้งที่5
08.00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย B  คู่ที่ 1
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย A  คู่ที่ 3
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย C  คู่ที่ 5
 ครั้งที่4
08:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   สาย B  คู่ที่ 12
 ครั้งที่5
10.00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล ชาย   คู่ที่ 56
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล ชาย   คู่ที่ 57
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล ชาย   คู่ที่ 58
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล ชาย   คู่ที่ 59
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   คู่ที่ 60
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   คู่ที่ 61
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   คู่ที่ 62
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   คู่ที่ 63
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล ชาย   คู่ที่ 66
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล ชาย   คู่ที่ 67
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   คู่ที่ 68
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   คู่ที่ 69
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล ชาย   คู่ที่ 70
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
บุคคล หญิง   คู่ที่ 71
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
รวม ลอนโบวลส์  24 รายการ