รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 07 มีนาคม 2565    จำนวน 22 เหรียญทอง  
 
เจ็ตสกี
Ski 1500 standard บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:53
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เจ็ตสกี ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ปัญจกีฬา
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามศรีนครลำดวน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปัญจกีฬา ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ปันจักสีลัต
ปันจักลีลา บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
เพชรบุรี  vs ปทุมธานี
10:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปันจักลีลา บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
ฉะเชิงเทรา  vs แม่ฮ่องสอน
11:40
อาคารดุสิตฮอล์ล มหาวิทยาลัยแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปันจักสีลัต ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
ชลบุรี  vs เพชรบูรณ์
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช  vs ชุมพร
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 57
อุบลราชธานี  vs กรุงเทพมหานคร
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 92
กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 90
อำนาจเจริญ  vs เชียงใหม่
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata) รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata) รอบชิงชนะเลิศ
สมุทรสาคร  vs กรุงเทพมหานคร
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน. ไม่เกิน 42 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 29
กาฬสินธุ์  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท นน.ไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 30
นครปฐม  vs ตรัง
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31
นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
โรลเลอร์สกี
บุคคล Sprint ชาย ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
ทีมผลัด Sprint หญิง 2 คน 2x500m ระยะทางรวม 1,000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล Sprint หญิง ระยะทางไม่เกิน 200 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
ทีมผลัด Sprint ชาย 2 คน 2x500m ระยะทางรวม 1,000 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
โรลเลอร์สกี ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ลอนโบวลส์
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 98
18:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ลอนโบวลส์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer