รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 08 มีนาคม 2565    จำนวน 20 เหรียญทอง  
 
เจ็ตสกี
Ski 1500 standard บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 23
08:20
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31
12:00
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout 1100 Spark Standard บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:35
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เจ็ตสกี ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 120
กรุงเทพมหานคร  vs อุดรธานี
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 122
สุโขทัย  vs อำนาจเจริญ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 124
สมุทรสงคราม  vs เพชรบูรณ์
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 116
อำนาจเจริญ  vs ศรีสะเกษ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 118
ชุมพร  vs ศรีสะเกษ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 55
ชลบุรี  vs สุพรรณบุรี
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 54
ยะลา  vs อำนาจเจริญ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 56
ตรัง  vs นครปฐม
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 57
มหาสารคาม  vs ยะลา
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 58
จันทบุรี  vs ศรีสะเกษ
15:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
โรลเลอร์สกี
บุคคล หญิง ระยะทางไม่เกิน 3 กิโลเมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล ชาย ระยะทางไม่เกิน 5 กิโลเมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
โรลเลอร์สกี ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
อีสปอร์ต
บุคคลชาย PES2021 รอบชิงชนะเลิศ
14.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง PES2021 รอบชิงชนะเลิศ
14.20
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคู่ PES2021 รอบชิงชนะเลิศ
14.40
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
อีสปอร์ต ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer