รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 10 มีนาคม 2565    จำนวน 33 เหรียญทอง  
 
จักรยาน
ประเภทถนน ( ไทม์ไทรอัล 100 กม.) - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนศรีสะเกษ- วังหิน
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เจ็ตสกี
Runabout 1100 Open รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 27
11:32
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
Runabout GP รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 28
16:09
สวนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ 80 พรรษา (เกาะห้วยน้ำคำ)
Official
เจ็ตสกี ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
ขอนแก่น  vs ชัยภูมิ
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
ราชบุรี  vs ชลบุรี
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
ปทุมธานี  vs สุพรรณบุรี
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
ราชบุรี  vs พระนครศรีอยุธยา
10:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 226
ตรัง  vs นครศรีธรรมราช
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 228
อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 230
แพร่  vs นครศรีธรรมราช
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 232
นครศรีธรรมราช  vs อุดรธานี
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 234
อุบลราชธานี  vs พัทลุง
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 114
ร้อยเอ็ด  vs อุดรธานี
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 111
ศรีสะเกษ  vs อุดรธานี
18:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs สมุทรสาคร
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 51
อำนาจเจริญ  vs ปทุมธานี
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 52
สุพรรณบุรี  vs เพชรบูรณ์
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
มุกดาหาร  vs เพชรบูรณ์
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 54
มุกดาหาร  vs สมุทรสาคร
13:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
โรลเลอร์สกี
บุคคล หญิง ระยะทางไม่เกิน 5 กิโลเมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
บุคคล ชาย ระยะทางไม่เกิน 10 กิโลเมตร รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ถนนเลี่ยงเมือง (สายใหม่)
Official
โรลเลอร์สกี ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ลีลาศ
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class E รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class D & C รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class B, A & AA รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class E (Juvenile) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class B (Youth) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class D (Junior I) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class A (Under 21) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
สแตนดาร์ด Class C (Junior II) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลาติน อเมริกัน Class AA (Adult) รอบชิงชนะเลิศ
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
Official
ลีลาศ ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
อีสปอร์ต
บุคคลชาย TEKKEN7 รอบชิงชนะเลิศ
09:40
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บุคคลหญิง TEKKEN7 รอบชิงชนะเลิศ
10.20
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ชายคูู่ TEKKEN7 รอบชิงชนะเลิศ
11.00
ห้องศรีพฤทเธศวรเธียเตอร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 5 รอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
อีสปอร์ต ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer