รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 11 มีนาคม 2565    จำนวน 16 เหรียญทอง  
 
กอล์ฟ
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟกองบิน 21 จังหวัดอุบลราชธานี
Official
กอล์ฟ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
ประเภทจักรยานภูเขา ดาวน์ฮิลล์ (ระยะทาง 1.5-3.5 กม.) - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
วัดพระพุทธบาทภูสิงห์ อำเภอภูสิงห์
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 292
อุบลราชธานี  vs อุดรธานี
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 294
ชุมพร  vs อุบลราชธานี
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 296
อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 298
เพชรบูรณ์  vs นครศรีธรรมราช
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 300
อุตรดิตถ์  vs น่าน
14:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูโด
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs จันทบุรี
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 23
ตรัง  vs อำนาจเจริญ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 24
ตรัง  vs มหาสารคาม
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs มุกดาหาร
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม 120 ปี สมเด็จย่า โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ลอนโบวลส์
ทีมสาม ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 191
15:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมสาม หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 192
15:00
สนามฮอกกี้ มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ลอนโบวลส์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer