รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 14 มีนาคม 2565    จำนวน 47 เหรียญทอง  
 
คาราเต้โด
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs นครศรีธรรมราช
10:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs สุโขทัย
10:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 32
อุทัยธานี  vs กาญจนบุรี
13:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs สุโขทัย
13:00
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
ประเภทถนน (อินไลน์เรส 100 กม.) - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
08:00
ถนนศรีสะเกษ- วังหิน
Official
จักรยาน ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ซอฟท์เทนนิส
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
16:00
สนามชายหาด มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ปีนหน้าผา
Speed หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
Speed ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ปีนหน้าผา ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยสากลสมัครเล่น
รุ่นพินเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 121
กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 122
นครราชสีมา  vs ศรีสะเกษ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 123
พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 124
ขอนแก่น  vs นครราชสีมา
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 125
อ่างทอง  vs พิษณุโลก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 126
ศรีสะเกษ  vs ร้อยเอ็ด
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 127
สมุทรปราการ  vs นครศรีธรรมราช
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 128
นครราชสีมา  vs พังงา
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลหญิง (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 129
อุดรธานี  vs นครสวรรค์
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นพินเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 130
พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นฟลายเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 131
แม่ฮ่องสอน  vs ศรีสะเกษ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 132
ชุมพร  vs สระบุรี
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 133
พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 134
ชุมพร  vs พิษณุโลก
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 135
ศรีสะเกษ  vs สุพรรณบุรี
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นมิดเดิลเวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 136
พิษณุโลก  vs สระบุรี
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท - บุคคลชาย (น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 114
พิษณุโลก  vs หนองบัวลำภู
13:00
อาคารมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น ชิง 17 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - โต๊ะกระโดด - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์ต่างระดับ - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วง - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติก ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
13.19
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 39
13.21
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 40
13.24
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
13.55
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 แต่ไม่เกิน 55 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
14.01
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 แต่ไม่เกิน 62 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 39
14.04
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ประเภทโชว์ศิลปะการต่อสู้ (Duo show system) - คู่ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:05
หอประชุม โรงเรียนห้วยทับทัน อำเภอห้วยทับทัน
Official
ยูยิตสู ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
กรรเชียง 50 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
เดี่ยวผสม 400 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กบ 200 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer