รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 17 มีนาคม 2565    จำนวน 32 เหรียญทอง  
 
คาราเต้โด
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
13:30
ศูนย์ OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (24 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สแคลช 8 กม. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (3 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
จักรยาน ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
ซอฟท์เทนนิส
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
12.15
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13.00
สนามเทนนิส สำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬา จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
ทีมชุด - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 81
ปทุมธานี  vs ขอนแก่น
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 82
ชลบุรี  vs พระนครศรีอยุธยา
09:00
อาคารไพรบึง มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
ศรีสะเกษ  vs สมุทรปราการ
13:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บริดจ์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ยิงปืน ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
กบ 50 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ฟรีสไตล์ 1,500 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
เดี่ยวผสม 200 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สระว่ายน้ำ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ว่ายน้ำ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
BMX Park - Street รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
Skateboard - High Ollie รอบชิงชนะเลิศ
15:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเอนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
Skateboard - Long Ollie รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ถนนข้างสนามกีฬาศรีสะเกษ
Official
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารเอนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ถนนข้างสนามกีฬาศรีสะเกษ
Official
BMX Park - Best Trick Station 1 รอบชิงชนะเลิศ
17:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
BMX Park - Best Trick Station 2 รอบชิงชนะเลิศ
18:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer