รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 18 มีนาคม 2565    จำนวน 22 เหรียญทอง  
 
กาบัดดี้
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
นครศรีธรรมราช  vs กระบี่
10:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
นครศรีธรรมราช  vs กระบี่
11:00
หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ
Official
กาบัดดี้ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (4 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (30 กม.) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
ประเภทลู่ สแคลช 6 กม. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวโลโดรม สนามกีฬาสนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา
Official
จักรยาน ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
ปืนสั้นอัดลม - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนยาวท่านอน - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนยาวท่านอน - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ยิงปืน ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:15
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติก แอโรบิก คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติก แอโรบิก ทีม 3 คน รอบชิงชนะเลิศ
11:45
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติก ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
สนุกเกอร์
15 แดง ประเภทคู่ รอบชิงชนะเลิศ
ศรีสะเกษ  vs จันทบุรี 2
12:30
หอประชุมกิจเจริญไทยโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
สนุกเกอร์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Woman รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเอนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
BMX Park - Bunny Hop รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
Skate Board Best Trick Station1 รอบชิงชนะเลิศ
15:30
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Man รอบชิงชนะเลิศ
15:30
อาคารเอนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
Skate Board Best Trick Station2 รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนศรีสะเกษ
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer