รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 22 มีนาคม 2565    จำนวน 56 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
กระโดดสูง - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เขย่งก้าวกระโดด - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:05
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทุ่มน้ำหนัก - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:10
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทศกรีฑา - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:40
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:20
สนามกรีฑา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
กรีฑา ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
กีฬาทางอากาศ
เครื่องบินจำลอง บินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์ไฟฟ้า รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามองค์การบริหารส่วนตำบลลิ้นฟ้า อำเภอยางชุมน้อย
Official
กีฬาทางอากาศ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
ชักกะเย่อ
ทีมหญิง 4 คน สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13.52
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 4 คน สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:40
อาคารพระยาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
ชักกะเย่อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 49 กก. (น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.) - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs สระบุรี
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 53 กก. (น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.) - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
ชลบุรี  vs มหาสารคาม
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 68 กก. (น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.) - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45
สิงห์บุรี  vs ขอนแก่น
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. (น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.) - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 46
ปทุมธานี  vs อุทัยธานี
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เทควันโด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
ประเภทพุมเซ่ - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7
11:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ประเภทพุมเซ่ฟรีสไตล์ - อิสระคู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
นครนายก  vs สมุทรสาคร
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบชิงชนะเลิศ
อุดรธานี  vs ศรีสะเกษ
08:30
อาคารคณะบริหารธุรกิจและการบัญชี มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
บริดจ์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บาสเกตบอล
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
นครปฐม  vs ราชบุรี
09:00
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs สงขลา
10:30
อาคารศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติฯ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบ
ดาบ Epee (ทีมชาย) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
15:00
หอประชุมนันทพันธ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร
Official
ฟันดาบ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟุตซอล
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
บุรีรัมย์  vs ชลบุรี
12:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs กระบี่
15:00
อาคารศูนย์กีฬาในร่มศิริวัณณวรีกีฬาเวศน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยกน้ำหนัก
สแนทช์ - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 64 กก. - บุคคลหญิง เกิน 59 กก. ไม่เกิน 64 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 81 กก. - บุคคลชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 71 กก. - บุคคลหญิง เกิน 64 กก. ไม่เกิน 71 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
สแนทช์ - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
น้ำหนักรวม - รุ่น 89 กก. - บุคคลชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. สาย A รอบชิงชนะเลิศ
17:30
หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 7 บ้านหนองตะมะพันทาโนนกอง (ธนาคารกรุงเทพ 2)
Official
ยกน้ำหนัก ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
ปืนสั้นชนวนกลาง - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นชนวนกลาง - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ยิงปืน ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
ยิมนาสติกลีลา - บอล - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ยิมนาสติก ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
รักบี้ฟุตบอล
ประเภท 15 คน - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
นครนายก  vs กรุงเทพมหานคร
09:00
สนามฟุตบอล วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีศรีสะเกษ
Official
รักบี้ฟุตบอล ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
วูซูยุทธลีลา
ยุทธลีลาฉางฉวน บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาพลอง (กุ่นซู่) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:30
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาไท่จี๋เจี้ยน - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:40
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาพลองใต้(หนานกุ้น) บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
11:00
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลาดาบใต้(หนานเตา) บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
11:30
หอประชุมโรงเรียนกำแพง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
Official
ยุทธลีลา ราชสีห์ - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
18:00
โดม โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย
Official
วูซูยุทธลีลา ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
แฮนด์บอล
ในร่ม ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
สมุทรปราการ  vs กรุงเทพมหานคร
13:00
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ในร่ม ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
14:30
อาคารกันทรารมย์ (1,000 ที่นั้ง) โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
อุบลราชธานี  vs กรุงเทพมหานคร
16:00
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ชายหาด ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 38
สระบุรี  vs สมุทรปราการ
16:40
สนามชายหาด โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer